Ƙirƙirar fasaha da R&D
Falsafar Innovation
GCSko da yaushe yana kallon ƙirƙira fasaha a matsayin ginshiƙan motsa jiki don haɓaka kasuwancin.
Mun himmatu wajen samar wa abokan cinikinmu mafi inganci, abin dogaro, da hanyoyin isar da kayan aikin muhalli ta hanyar ci gaba da bincike da haɓaka fasaha.
Ƙirƙirar falsafarmu ba kawai tana nunawa a cikin namu basamfuroriamma kuma hade cikin al'adun kamfanoni da ayyukan yau da kullun.
Nasarar Fasaha
Ga wasu nasarorin fasaha na GCS a cikin 'yan shekarun nan:
Sabon Nau'in Ma'abocin Muhalli da Na'ura mai Aiki na Ajiye Makamashi
Yin amfani da kayan haɓakawa da ƙira don rage yawan kuzari da hayaniya, da tsawaita rayuwar sabis.
Tsarin Kulawa na Hankali
Haɗe-haɗe tare da na'urori masu auna firikwensin da fasahar nazarin bayanai don cimma sa ido na ainihi da kuma tsinkayar kuskuren isar da abin nadi
Ƙungiyar R&D
Ƙungiyar fasaha ta GCS ta ƙunshi tsoffin tsoffin masana'antu da injiniyoyi masu tasowa, waɗanda ke da ƙwarewar masana'antu da ruhin ƙididdigewa. Membobin ƙungiyar suna ci gaba da koyo game da sabbin fasahohin masana'antu kuma suna shiga cikin musayar fasaha na cikin gida da na ƙasa don tabbatar da cewa fasaharmu koyaushe tana kan gaba. sahun gaba na masana'antu.
Haɗin gwiwar R&D
GCSrayayye kafa hadin gwiwa dangantaka da gida da kuma waje jami'o'i, bincike cibiyoyin, da kuma manyan masana'antu a cikin masana'antu don gudanar da hadin gwiwa bincike fasaha da ayyukan ci gaba. Ta hanyar waɗannan haɗin gwiwar, za mu iya canza sabbin sakamakon binciken kimiyya cikin sauri zuwa aikace-aikacen masana'antu masu amfani.
Gaban Outlook
Kallon gaba,GCSza ta ci gaba da haɓaka zuba jari a R&D, bincika ƙarin sabbin fasahohi, kamar aikace-aikacen fasaha na wucin gadi da Intanet na Abubuwa a fagen isar da kayan aiki.
Manufarmu ita ce mu zama jagorar fasaha a cikin masana'antar kayan aiki, samar da abokan ciniki na duniya tare da ƙarin basira da mafita ta atomatik.
Ƙarfin Ƙarfafawa
SANA'A NA INGANCI SAMA DA SHEKARU 45
Tun daga 1995, GCS ta kasance injiniya da kera kayan jigilar kayayyaki masu inganci. Cibiyar ƙirar mu ta zamani, tare da ƙwararrun ma'aikatanmu da ƙwarewa a aikin injiniya sun haifar da samar da kayan aikin GCS mara kyau. Sashen injiniya na GCS yana kusa da Cibiyar Ƙirƙirar Ƙirƙirar mu, ma'ana masu zanenmu da injiniyoyi suna aiki hannu da hannu tare da masu sana'ar mu. Kuma tare da matsakaita lokacin aiki a GCS kasancewa shekaru 20, waɗannan hannaye iri ɗaya ne suka kera kayan mu shekaru da yawa.
WUTA A CIKIN GIDA
Saboda wuraren da muke ƙirƙira-zane-zane na fasaha suna sanye da sabbin kayan aiki da fasaha, kuma ana sarrafa su ta hanyar horar da masu horarwa sosai, da masu amfani da maye, muna iya fitar da ingantaccen aiki a babban ƙarfin.
Yankin Shuka: 20,000+㎡
Kayan aiki
Kayan aiki
Kayan aiki
Sarrafa kayan aiki:Ashirin (20) Masu tafiya sama da cranes har zuwa 15-ton, biyar (5) ɗaga wutar lantarki har zuwa tan 10
Na'ura mai mahimmanci:GCS yana ba da nau'ikan yankan iri daban-daban, sabis na walda, yana ba da izini ga ɗimbin yawa na versatility:
Yanke:Laser sabon na'ura (Jamus Messer)
Shearing:Na'ura mai jujjuyawar CNC ta gaba (Max kauri = 20mm)
Walda:Mutum-mutumi mai waldawa ta atomatik (ABB) (Housing, Flange Processing)
Kayan aiki
Kayan aiki
Kayan aiki
Kera:Tun daga 1995, ƙwararrun hannaye da ƙwarewar fasaha na mutanenmu a GCS suna ba da sabis na musamman na abokan cinikinmu. Mun gina suna don inganci, daidaito da sabis.
Walda: Sama da injin walda guda huɗu (4) Robot.
An ba da izini don kayan musamman kamar:M karfe, Bakin, kartani karfe, galvanized Karfe.
Kammala & Zane: Epoxy, rufi, urethane, polyurethane
Matsayi & Takaddun shaida:QAC, UDEM, CQC