wakusho

Labaru

Roller isar da matsalolin gazawar gama gari, dalilai

Yadda zaka san da sauri san matsalolin hadinai na gama gazawar, dalilai da mafita

A roller rear, tare da in mun gwada da ƙarin hulɗa a rayuwar aiki, Majalisar Wuraren Aiki ne mai sarrafa kansa. Yawancin lokaci ana amfani da su don nau'ikan katako, pallets, da sauran abubuwan sufuri na kaya, ƙananan abubuwa da kuma rashin daidaituwa, ana iya sanya shi a kan pallet, mai juyawa.
Don haka, lokacin da roller isar ya gan ta da wadannan kasawa, za ku magance shi? GCS roller masana'anta a gaba gare ku: Roller isar da matsalolin gazawar gama gari, dalilai da mafita.

Roller isar da matsalolin gazawar gama gari:
1, roller reshin rasawa;
2, lokacin da mai karar roller ya fito fili ya zama cikakken kaya, hada-hadar hydraulic ba zai iya canja wurin da ya rated torque ba;
3, da karyewar shaft na sake juyawa;
4, sautin bakin ciki na sake juyawa;
5, matsalolin gajiya;
Motar da ke tattare da motar ruwa ita ce zuciyar kayan aikin roller, duk kasawar gama gari mafi yawansu, da kuma rashin kulawa zai iya haifar da ruguje-da wuya a gudanar a cikin jihar aiki na yau da kullun.
Abubuwan da ke faruwa na gama gari game da gazawar Roller:
Roller reshin yana ɗaukar nauyi;
, Saboda dogon lokaci na aiki ya haifar da rushewar mai ɗaukar nauyi mai zafi;
, Saboda maimaitawa a cikin adadin mai ya yi yawa ko kaɗan;
, Resularancin lokacin amfani da mai ya yi tsawo.

Lokacin da mai isar da roller ya bayyana ya zama cikakke, cunkoson hydrodynamic ba zai iya aika da dunkulallar da aka yi ba.

, Lalacewa ta hanyar isasshen isasshen ruwa mai yawa
Musanya shaft na roller reshin;
, Da fashewar shaft ya haifar da isasshen ƙarfi a cikin ƙirar babban ƙwararren maimaitawa;
Sautin mara kyau na sake dawowa;
, Saboda sautin rashin daidaituwa na sake shi ne ya haifar da wuce kima na shaft da gears;
, Lalacewa ta hanyar wuce kima ko sako-sako harsashi.
Matsalolin gazawar mota;
, Lalacewa ta hanyar zuwa layin;
, Lalacewa ta hanyar digo na wutar lantarki;
, Rashin aiki;
, Ya haifar da ayyuka da yawa na ci gaba na roller isar da ruwa a wani ɗan gajeren lokaci;
, Ana iya haifar da overloading, tsawon tsayi ko kuma an katange bel na jigilar kaya, wanda ke haifar da ƙarancin watsa iko, wanda ke haifar da haɓaka ƙarfin abin hawa;
(6) Yana iya lalacewa ta hanyar tara ƙura a cikin sararin samaniya na motar fan ko tsawancin zafi na radipation, wanda ke sa yanayin zafin diski na zafi ya lalace;

 

Mafita ga kuskure na gama gari

 

Roller reshin yana ɗaukar nauyi;
, Maimaitawa don rage mai ko ragewa mai shima ya isa matsayin rabo;
, Ana yin amfani da mai a cikin sake gina shi ne ba zai iya haifar da tsabtace mai ba kawai, lokacin maye gurbin mai, da kuma sauya yanayin mai, da kuma inganta yanayin lafazi;
③, da lalacewar yanayin lubrication yana haifar da lalacewar mai lalacewa zai kuma haifar da overheating na sake sarrafawa, a cikin lubrication na kayan haɗi kawai na iya zama
Lokacin da mai isar da roller ya bayyana cikakken nauyi, hydraulic compling ba zai iya canja wurin da da aka yi da torque ba;
, Kawai buƙatar kawai ɓatar da ruwa da ruwa;
, A cikin bukatar mai da hankali don kula da kasancewa ninkaukar lantarki ninka, dole ne ka yi amfani da wani ammeter don auna Motors biyu;
, Ta hanyar bincika adadin mai cika mai yasa ikon ya zama ɗaya;
Roller isar da Rage Rage;
, Wannan halin ya kamata ya maye gurbin sake sarrafawa ko gyara ƙirar sayarwa. Shaft da kuma sake fasalin mafi girman-harbewa ba zai karance ba, kuma haɓaka lokacin lankali a kan shaft, da kuma aiki na dogon lokaci zai haifar da abin da ya fashe.
, A cikin shigarwa da tabbatarwa, ya kamata a daidaita lokacin da aka daidaita a hankali, don tabbatar da cewa shaft ɗin biyu suna iya tattara. A mafi yawan lokuta hanyar kwaikwayon motar ba za ta haifar da tsinkaye ba, wannan saboda kayan aikin motar ne gaba ɗaya 45 Karfe, halin da ake ciki shine mafi kyawun yanayin da ya fi kyau, don haka hanyar mai danniya ba ta karya.
Reserarfin Roller ɗin yana da sauti mara kyau;
①, maye gurbin beyarding da daidaita sharewar;
, Maye gurbin sakewa, overhaul.
, Maye gurbin zobe na hatimin, ɗaure akwatin haɗe da kowane ke haifar da murfin rufe.
Matsalolin gazawar mota;
, Aiwatar da layin layin da ke tattare da shi a karon farko;
, Duba wutar lantarki don tabbatar da al'ada;
, Buƙatar bincika kayan aikin lantarki da ya maye gurbin lokaci.
, Kawai buƙatar rage yawan ayyukan na iya barin injin din da yake jujjuyawa don fara amfani da kullun fara amfani. Roller isar bayan lokacin aiki, dumama mai dumama shima wata gazawa ce ta gama gari.
⑤. Da sauri bincika da gwada ikon motar, gano dalilin ɗaukar nauyin aikin, kuma mu magance alamu;
, Aiwatar da aikin cirewa na gama gari;

 

 

Abubuwan da ke sama sun gabatar da gabatarwa zuwa matsalolin da suka samu na ciki, dalilai na haifar da su, da mafita. Isar da isar da gazawar ma'amala da sauri shine wani abu. A gefe guda, ɗayan factor, shine buƙatar kulawa da kayan aiki da tabbatarwa na yau da kullun, don kamfanonin da za su kawo babbar fa'idodin tattalin arziƙi.

Bidiyo na samfuri

Da sauri samun samfuran

Game da Duniya

Farashin isar duniyaKamfanin Kamfanin Kamfanin (GCS), wanda aka fi sani da Rkm, ƙwarewa a masana'antubel drive roller,Sarkar tuki rollers,m rollers,juya rollers,jigilar kaya, daroller isar.

GCS yana tallafawa fasaha mai haɓaka a masana'antun ayyukan kuma ya samuIso9001: 2008Takaddun shaida na tsarin sarrafawa mai inganci.our Kamfanin ya mamaye yankin ƙasa na20,000 murabba'in mita, gami da samar da samarwa na10,000 murabba'in mitaKuma jagora ne kasuwa wajen samar da abin da ke iya isar da abubuwa da kayan haɗi.

Shin maganganu game da wannan post ko batutuwa da kuke son ganin murfin Amurka a nan gaba?

Send us an email at :gcs@gcsconveyor.com

Rubuta sakon ka a nan ka aika da shi

Lokaci: Apr-28-2024